Trọn bộ phần mềm dựng film Final Cut Pro 10.4.8, Logic Pro 10.4.8, Motion 5.4.5 và Compressor 4.4.6

khanhhung15/12/2019
  • khanhhung
    Quản lý

Hello anh em lại là mình đây. Như đã hứa mấy hôm trước thì mình đã hoàn thiện xong bộ “com bô” cho anh em dựng film rồi nên up lên luôn cho nóng. Tất cả phần mềm đã loại bỏ link popup và một số quảng cáo khó chịu khác, anh em download về là chỉ việc dùng nữa thô. Nhanh gọn lẹ không nói nhiều troll3
    [ATTACH=full]21334[/ATTACH] Anh em download về theo tưng link ở dưới nhé. Mình có tách ra từng cái cho anh em dễ chọn thứ mình cần tránh download luôn 1 file tổng mất thời gian.

• keyboardnguyen
    Thành viên

Cám ơn Hưng nhiều nhé

ledmart
    Thành viên

Cảm ơn bạn đã chia sẻ nha

hoangcuong220797
    Thành viên

em cảm ơn anh Hưng nhiều

tommy2020
    Thành viên
    khanhhung, post: 226073, member: 9 wrote:
    Hello anh em lại là mình đây. Như đã hứa mấy hôm trước thì mình đã hoàn thiện xong bộ “com bô” cho anh em dựng film rồi nên up lên luôn cho nóng. Tất cả phần mềm đã loại bỏ link popup và một số quảng cáo khó chịu khác, anh em download về là chỉ việc dùng nữa thô. Nhanh gọn lẹ không nói nhiều troll3
    [ATTACH=full]21334[/ATTACH] Anh em download về theo tưng link ở dưới nhé. Mình có tách ra từng cái cho anh em dễ chọn thứ mình cần tránh download luôn 1 file tổng mất thời gian.

Cam On ban Hung Nhieu Nhe !!!!!

trungamd
    Thành viên

thank ad, down về test xem sao :D

• Diễn đàn ‘Phần mềm’ đã không còn cho phép tạo chủ đề và phản hồi mới.