Microsoft Office 2019 ver16.31 – Link tốc độ cao

khanhhung06/10/2018
  • khanhhung
    Quản lý

Như thường lệ từ các năm về trước. Sau khi Apple tung ra bản update hệ điều hành lên bản 10.14 (Mojave) thì Microsoft cũng đã kịp thời nâng cấp bộ công cụ văn phòng của mình lên bản 2019.

[ATTACH=full]21199[/ATTACH]

[ATTACH=full]21200[/ATTACH]

Ngoài ra thì hiện tại là năm 2018 rồi mà vẫn dùng tên Office 2016 thì nghe có vẻ cũ cũ nên Microsoft đổi hẳn tên mới là Office 2019 luôn, nhưng vẫn là bản cập nhật từ 2016, anh em nào đang dùng Office 2016 rồi có thể Check for Updates và tự cập nhật, hoặc tải về bản dưới đây để cập nhật lên 2019 vẫn được không cần phải xoá cài lại gì cả đâu.

Cũng đổi mới tí luôn thì tạm cất Microsoft Office 2016 tại bài viết cũ lại và làm bài mới cho anh em biết bài mới :D. Còn ai muốn nghía bài cũ thì đây

[ATTACH=full]20926[/ATTACH]

Một bước cập nhật rất tuyệt vời và bổ sung cũng như sửa đổi các lỗi hiện có. Theo cá nhân mình thấy thì có vẻ hoạt động mượt mà hơn. Tuy nhiên vì là người không sử dụng phần mềm văn phòng nhiều nên còn khá nhiều tính năng mình chưa trải nghiệm được.

Để tìm hiểu về Office 2019 có gì đáng nâng cấp, anh em có thể xem tại trang chủ của Microsoft qua link dưới này:

Còn giờ là tải về:

https://www.fshare.vn/file/O353SIS9N5IV
    Mật khẩu download: Macintosh.vn

Các bạn chú ý mật khẩu download ở trên là các bạn gõ trực tiếp không copy nhé, copy sẽ hay bị thừa khoảng trống nên nó báo sai pass. Link download là link tốc độ cao, các bạn không cần phải đăng nhập VIP Fshare nhưng vẫn có thể download tốc độ cao nhất luôn.

• phuocnguyen999
    Thành viên

pass phải gõ bằng tay mới đc nhé

• Diễn đàn ‘Phần mềm’ đã không còn cho phép tạo chủ đề và phản hồi mới.