Disk Drill Entreprise 3.5.860 – Khôi phục và cứu dữ liệu bị mất

tinhkhuong28/10/2017
  • tinhkhuong
    Thành viên

Có vài lần mình bị gặp vấn đề treo ổ cứng, hoặc lỡ ta format đi ổ DATA mà mình đang xài. Sau nhiều lựa chọn về các phần mềm cứu dữ liệu, Disk Drill vẫn là cái mình đang sử dụng nhiều nhất ở hiện tại.

Disk Drill là phần mềm phục hồi dữ liệu cũng không còn quá xa lạ. Tuy nhiên, cũng khá lâu rồi quên cập nhật phần mềm này lên lại cho anh em. Phiên bản hiện tại mới nhất của Disk Drill là 3.5.860 hoạt động ổn định tốt trên macOS 10.13.1 Beta mà mình đang xài.

[ATTACH=full]20308[/ATTACH]
    Sơ qua về Disk Drill:

Disk Drill có thể giúp các bạn phục hồi mọi loại dữ liệu, từ video, nhạc, podcast, ảnh, văn bản,… Công cụ này làm việc tốt trên cả ổ cứng chính (phân vùng hệ điều hành) và các ổ phụ, thậm chí là cả những thiết bị ngoại vi như USB, ổ cứng ngoài, thẻ nhớ, iPhone và iPad. Phiên bản hiện tại hỗ trợ đầy đủ các chuẩn định dạng ổ đĩa như NTFS, FAT, exFAT, HFS + Mac drive, EXT2/3/4.

Mật khẩu: macintosh.vn

• crazboy9x
    Thành viên

Rất hay cảm ơn bác nhiều

McLeo
    Thành viên

Thanks

Ngọc123456
    Thành viên

sao k có app nào dùng đc trên mac sierra vậy huhu

phucmp4
    Thành viên

Gởi ad [USER=95]@tinhkhuong[/USER]: Phiên bản này mình cài trên Sierra nó chỉ lấy lại được một phần file bị xoá (mình lỡ tay xoá cả ổ đĩa Data trong Tiện ích ổ đĩa). Đa số file ảnh lớn nó không tìm thấy, cả file thiết kế autocad nữa. Có cách nào khả thi hơn nhờ admin chỉ giáo giúp với ạ. Đang đau khổ quá! Xin cảm ơn!

khanhhung
    Quản lý
    phucmp4, post: 221878, member: 33840 wrote:
    Gởi ad [USER=95]@tinhkhuong[/USER]: Phiên bản này mình cài trên Sierra nó chỉ lấy lại được một phần file bị xoá (mình lỡ tay xoá cả ổ đĩa Data trong Tiện ích ổ đĩa). Đa số file ảnh lớn nó không tìm thấy, cả file thiết kế autocad nữa. Có cách nào khả thi hơn nhờ admin chỉ giáo giúp với ạ. Đang đau khổ quá! Xin cảm ơn!
    Phần mềm này chỉ phần nào đấy khôi phục lại được thôi. Với ổ cứng SSD thì xác suất không khôi phục được còn cao hơn nữa.
  • Diễn đàn ‘Phần mềm’ đã không còn cho phép tạo chủ đề và phản hồi mới.