Adobe Acrobat Pro DC 2019.021.20048

khanhhung13/02/2019
  • khanhhung
    Quản lý

Đây là phần mềm giúp các bạn có thể tạo và chỉnh sửa file PDF. Là phần mềm không thể thiếu cho các khối văn phòng nói chung và các bạn có nhu cầu liên quan nói riêng.

[ATTACH=full]21126[/ATTACH] Phiên bản 2019 này có thể coi là mới nhất hiện tại. Trong thư mục download về các bạn sẽ thấy lần lượt là 3 folder Setup => Update => C.r.a.c.k

[ATTACH=full]21127[/ATTACH] Các bạn chạy file cài đặt trong thư mục setup trước, sau khi cài hoàn thành thì tiếp tục chạy file update. Cuối cùng là bản Patch huyền thoại một phát ăn luôn không nói nhiều :D

Cài đặt rất đơn giản như thế. Chúc anh em thành công. Nếu có bất cứ thắc mắc nào anh em cứ comment lại ở dưới, mình sẽ hỗ trợ thêm.

• badgirls
    Thành viên

bạn vào địa chi này tải về cài đặt và sử dụng thuốc củ là sử dụng được, mình đã thành công AcroRdrDC_1901220036_MUI.dmg

duongvuquy
    Thành viên
    badgirls, post: 225674, member: 162442 wrote:
    bạn vào địa chi này tải về cài đặt và sử dụng thuốc củ là sử dụng được, mình đã thành công AcroRdrDC_1901220036_MUI.dmg
    Bản này chỉ đọc pdf thôi, không edit được như bản pro
    khanhhung
    Quản lý

Ok anh em. Để mình update bản mới lên

duongvuquy
    Thành viên
    khanhhung, post: 225725, member: 9 wrote:
    Ok anh em. Để mình update bản mới lên
    update bản mới nhât như khanhhung nói nhưng không crack được. Đã dạo quanh các diễn đàn Macbb mà cũng bị tình trạng chung không crack được trên Catalina
    phanthuan108
    Thành viên
    duongvuquy, post: 225729, member: 61504 wrote:
    update bản mới nhât như khanhhung nói nhưng không crack được. Đã dạo quanh các diễn đàn Macbb mà cũng bị tình trạng chung không crack được trên Catalina
    Hiện nay đã cài được chưa bạn ơi? Có thông tin gì up cho cả nhà biết với. Trên catalina mình đang bị tịt đây.
    thienphuc
    Thành viên
    phanthuan108, post: 225731, member: 151491 wrote:
    Hiện nay đã cài được chưa bạn ơi? Có thông tin gì up cho cả nhà biết với. Trên catalina mình đang bị tịt đây.
    Cài được trên Catalina rồi nha. Các bạn cứ tải phần mềm và cài đặt theo hướng dẫn ở link này:
    https://maclife.vn/huong-dan-chi-tiet-cach-cai-acrobat-adobe-acrobat-pro-dc-2019-100-thanh-cong.html
    JinBui
    Thành viên

Mình chưa lần nào Update được .Nhân vào file Update nó chaỵ 1 lúc thì hiện lên khung này.Mình nhấn Vào folder Adobe Acrobat thì lại không có gì như trong hình.Mọi người chỉ giùm em.
    Với file Zii , em không biết Drag như thế nào và từ đâu luôn.Nhấn vào Drag or Patch ,là nó chạy hết các app .Nó sợ mất crack hay xung đột app khác . T_T

rmit77
    Thành viên

Hello moị người

Cho mình hỏi sau khi mình cài đặt và crack xong thì mình không thể disable auto update được. Mình vào và tick bỏ chọn auto update thì nó hiện lên kêu mình nhập password và thoát. Sau khi vào lại thì vẫn như cũ. Các bạn nào biết giúp mình với nha

Cảm ơn[ATTACH=full]21321[/ATTACH]

huycuong1480
    Thành viên
    rmit77, post: 225882, member: 98781 wrote:
    Hello moị người

Cho mình hỏi sau khi mình cài đặt và crack xong thì mình không thể disable auto update được. Mình vào và tick bỏ chọn auto update thì nó hiện lên kêu mình nhập password và thoát. Sau khi vào lại thì vẫn như cũ. Các bạn nào biết giúp mình với nha

Cảm ơn[ATTACH=full]21321[/ATTACH]
    Cũng đang định hỏi y chang bạn này. Ko tắt auto update nên dùng dc 7 ngày là phải xoá cài lại.

DOAN THANH TUAN
    Thành viên
    thienphuc, post: 225765, member: 86 wrote:
    Cài được trên Catalina rồi nha. Các bạn cứ tải phần mềm và cài đặt theo hướng dẫn ở link này:
    https://maclife.vn/huong-dan-chi-tiet-cach-cai-acrobat-adobe-acrobat-pro-dc-2019-100-thanh-cong.html
  • Diễn đàn ‘Phần mềm’ đã không còn cho phép tạo chủ đề và phản hồi mới.